Tủ lạnh Panasonic Inverter 366 lít sở hữu thiết kế hiện đại tinh tế
Tủ lạnh Panasonic Inverter 366 lít NR-BL381WKVN được thiết kế hiện đại tinh tế với sơn tĩnh điện và tay nắm ẩn tinh xảo. Với kiểu dáng 2 cửa, ngăn đá trên quen thuộc sẽ là điểm nhấn cho không gian nội thất của gia đình. Với dung tích tủ lạnh 336 lít, tủ lạnh Panasonic Inverter là một sản phẩm rất dáng cân nhắc với gia đình từ 3-4 thành viên.
Tủ lạnh với công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng
Tủ lạnh Panasonic Inverter 366 lít được ứng dụng công nghệ Inverter giúp tiết kiệm điện năng, các bà nội trợ sẽ không còn phải đau đầu vì hóa đơn tiền điện mỗi tháng. Công nghệ Inverter còn đảm bảo cho tủ vận hành ổn định êm ái bền bỉ trong suốt quá trình hoạt động.
Cảm biến Econavi nâng cao hiệu quả tiết kiệm điện
Panasonic Inverter 366 lít có ngăn rau quả mở rộng tiện lợi
Công nghệ Panorama lan tỏa đều hơi lạnh
Ngay cả khi thực phẩm được chứa đầy bên trong tủ thì với công nghệ Panorama của tủ lạnh Panasonic thì hơi lạnh sẽ được lan tỏa đồng đều đến mọi ngóc ngách trong tủ. Ngoài ra tủ lạnh còn thiết kế ngăn ngăn Extra Cool có nhiệt độ nằm ở mức 2 độ C giúp ướp lạnh hoa quả, trái cây cũng như các món nước giải khát trong một thời gian ngắn
Tủ lạnh Panasonic trang bị khay nước ngoài kháng khuẩn tiện lợi
Hạn chế lẫn mùi thức ăn với ngăn đựng thịt kháng khuẩn Ag Meat Case
Tủ lạnh Panasonic sở hữu công nghệ kháng khuẩn Ag Clean với tinh thể bạc Ag+ có khả năng loại bỏ vi khuẩn, cũng như mùi hôi khó chịu do thực phẩm gây ra. Với ngăn trữ thịt kháng khuẩn Ag Meat Case bạn có thể thoải mái đựng thực phẩm tươi sống như thịt, cá mà không lo chúng lẫn mùi vào các loại thực phẩm khác.